Mái nhà IT
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn, mong rằng bạn sẽ có những phút giây thật vui vẻ và hạnh phúc!
Hãy đăng ký để là thành viên hoặc đăng nhập để hạn chế vài phiền phức từ quảng cáo và có nhiều quyền lợi hơn trong diễn đàn.
Mái nhà IT
Chào mừng bạn đã đến với diễn đàn, mong rằng bạn sẽ có những phút giây thật vui vẻ và hạnh phúc!
Hãy đăng ký để là thành viên hoặc đăng nhập để hạn chế vài phiền phức từ quảng cáo và có nhiều quyền lợi hơn trong diễn đàn.
Mái nhà IT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Điểm : 171
Số lần được cảm ơn : 14
Sinh nhật : 25/02/1990
Đến từ : Lớp Mạng máy tính - Truyền thông (Can Tho University)

Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365" Vide
Bài gửiTiêu đề: Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365"   Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365" EmptyTue Apr 06, 2010 8:25 am

Diễn đàn vừa mới lập nên chưa ổn định và một số vị trí mod còn thiếu. Nay Ban Quản trị kêu gọi anh em ra tay tương trợ. Để đăng ký, các bạn có thể viết trực tiếp vào mục "Thảo luận chung" hoặc nếu ngại thì mail cho chúng tôi (mainhait.tk@gmail.com).
Điều kiện:
  • Nhiệt tình, năng nỗ, có trách nhiệm - đó là điều kiện đầu tiên và quan trọng nhất.
  • Có kinh nghiệm và kiến thức về lĩnh vực mà mình đăng ký (Không cần phải "Pro" lắm đâu, "mình với nhau" không mà).
Quyền lợi:
  • Quyền lợi thì ít lắm, chủ yếu các bạn đăng ký làm mod xuất phát từ lòng hào hiệp của mình. Và dĩ nhiên đáp lại tấm lòng đó, tên của bạn sẽ được ...ghi ngay vào vị trí mà mình quản trị! Very Happy
Vì sự phát triển của diễn đàn, rất mong các bạn nhiệt tình ủng hộ. Hạn chót để nhận đăng ký là 30/04/2010.
https://smallfamily.forumvi.com
khoa_computer
Tiểu học
Tiểu học

Điểm : 96
Số lần được cảm ơn : 3
Sinh nhật : 27/11/1989

Bài gửiTiêu đề: Tuyển Mod   Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365" EmptySat Apr 17, 2010 9:43 pm

Chào BQT,
Tôi đã đọc topic tuyển mod của BQT, tôi có ý kiến như sau:
-BQT đang tuyển mod mà tôi không biết là muốn đk thì đk ở đâu nên tôi có chút thắc mắc vậy.
-Nếu được thì tôi tình nguyện xin BQT cho phép tôi làm Mod download nhá. Hihi.
Chúc forum ngày càng được phổ biến rộng rãi trong khắp dân IT, "made in VN".
Admin
Admin
Admin

Điểm : 171
Số lần được cảm ơn : 14
Sinh nhật : 25/02/1990
Đến từ : Lớp Mạng máy tính - Truyền thông (Can Tho University)

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365"   Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365" EmptySat Apr 17, 2010 10:39 pm

Chào mừng bạn khoa_computer đã gia nhập mái nhà IT, hy vọng bạn sẽ luôn đồng hành và góp phần cùng mọi thành viên làm cho diễn đàn ngày càng phát triển. Bây giờ bạn đã là mod của Mục Download rồi, hy vọng bạn sẽ thể hiện vai trò của một mod cừ khôi! Nếu trong quá trình làm việc bạn có gặp khó khăn hay có vấn đề gì xảy ra thì BQT sẽ có biện pháp là cử người lên trợ giúp bạn! Chúc bạn học thật tốt, luôn vui khỏe và thành công trong công việc.
Thay mặt BQT!
https://smallfamily.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365"   Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365" Empty

Tuyển Mod cho "CLB Anh văn", "Download" và "Internet 365"

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang